SMALL SCALE TEA FARMER TURNED MILLIONAIRE OVERNIGHT

Japheth Kiprop ,A Native of Kericho And A small Scale Tea farmer with A B.Sc.(Agr.) From Kericho Technical Institute,On The 2nd Of March 2018 Became A Millionaire In A Couple of Hours,Courtesy Of (1xbet.com) Via His mobile/Cell Phone While Relaxing Under The Shade Of A Large Eucalyptus Tree Located At One End Of His Small Tea Plantation.Japeth Says He Couldnt have Achieved The Miraculous Win Without The help Of His Close Childhood Friend,Paul Koech With Whom They Put Heads Together To Tactfuly Calculate And Place The bets with a selection of 11 matches That Won Them A Whooping 41,250,300ksh!! Below Is The Interview between The Latest Millionaire In Town,And Sports Correspondent, Brenda Nekesa.

Brenda:Bwana Japeth,hujambo?Habari yako siku ya leo?

Japheth:niko mzuri sana kabisa(ajibu Kiprop akitabasamu mda wote)

Brenda:Tafadhali tueleze kidogo kukuhusu wewe mwenyewe.

Japheth:kwa majina naitwa Japheth Kiprop.Nilizaliwa,kulelewa na kusoma hapa Kericho.mimi ni mkulima wa majani chai hapa Kericho.(bado akitabasamu)

Brenda:unaonekana kuwa katika hali nzuri sana leo.

Japeth:kabisa.tena sana.ungekuwa mahali yangu,ungekuwa unaimba na kucheza kwa shangwe na vigelegele.(sote twaangua kicheko)

Brenda;Ninakuelewa kabisa .. kama mshindi wa kiasi hicho cha fedha(41,250,300ksh).

Tueleze,wewe ni shabiki wa michezo na ni mchezo gani unaopenda?

Japheth;siwezi sema mimi ni shabiki wa michezo nyingi kwa jumla lakini ninapenda mbio-unajua huku kwetu tulizaliwa tukikimbia..(kicheko)pia napenda sokka lakini sio kwa professional level.

Brenda:ulianza lini kujihusisha na kamari (betting) na ulifikaje kwenye jukwaa (1xbet) ambalo lilikufanya mshindi?

Japheth:nilikuwa tu nimechill jioni chini ya mti shambani mwangu nikibrowse kwa mobile yangu.nikaona post kwenye facebook juu ya mechi kubwa kati ya(MANCHESTER UNITED NA CHELSEA) … na alama ya (1xbet) .na mara moja nikapata interest kwa sababu mimi ni shabiki wa Man U.(kicheko) Nilikuwa na hakika Man U watashinda na nilitaka kuweka bet lakini sikujua vipi nitacheza.

Brenda;Inaonekana hatimaye uliweza na ukawa mshindi wa (41,250,300)

Japeth;(Acheka kwa sauti)Nilimpigia simu rafiki yangu Koech aje anisaidie.Yeye ni Shabiki mkubwa wa sokaa na kila wakati mechi yachezwa,huwa ana Tabiri kwa usahihi Team ya kushinda.

Alipokuja Alishangaa mbona hakuwa ameskia (1xbet) hapo awali.

Brenda;Endelea…..

Japheth;Uzuri ya (1xbet) ni kwamba ni rahisi sana kuregister na sikuwa na shida ingawa ilikua mara yangu ya kwanza.Niliregister kwa dakika moja tu na kuendelea kubrowse page yao(1xbet.co.ke)

Deposit yangu ya kwanza ilikuwa 10000ksh na nilipata bonus ya 10000.so bet ya kwanza niliyoifanya, sikushinda.Nilipoteza 10000ksh yangu lakini siku give up.Baada ya siku kadhaa nilitumia Bonus yangu ya 10,000ksh kucheza kwa msaada wa rafiki yangu Koech.tuliweka kwa usahihi mechi 11 ambazo zilitushindia zaidi ya milioni 40 ksh.
ningependa kutumia fursa hii kuwasihi nyote kuchukuana kutumia fursa ya promotion inayoendela kwa sasa katika 1xbet ya kupata ziada(Bonus) ya 100% kwenye amana(deposit) ya kwanza.kwa mfano nilivyofanay maximum deposit ya 10,000ksh nikapata ziada ya 10,000 ksh niliyotumia kushinda hii Bonanza.Tumia (kiungo) link ifuatayo(LINK HERE) kujiandikisha(register) Na Uwe Tayari Kufanikiwa…

Brenda:Nina hakika ulifurahia kupindukia.Je,unapanga vipi kuitumia pesa yako?

Japheth;Kwanza kabisa ningependa kumshukuru rafiki yangu Koech kwa kumpa kiasi fulani ya pesa hii,baadaye nitafikiria jinsi mbali mbali nitakayotumia kuinvest ,kusaidia familia yangu,na kadhalika.

Brenda:Ni ushauri gani unaweza kuwapa wachezaji na ungependa kuhamasisha vipi wengine ambao wangependa kujiunga na (1xbet)?

Japheth:Ni rahisi tena sana na kila mtu anaweza kuwa mshindi.

-Kwanza Kabisa,Chagua bookie sahihi, nimesikia matukio mengi wakati watu walishinda kiasi kikubwa cha pesa kuniliko, lakini kwa sababu walicheza na bookie mbaya walipunguzwa mafanikio yao. Kwa hiyo, naamini kwamba hii ndiyo sababu muhimu zaidi! Kwa kibinafsi,nilichagua (1xbet) kwa sababu wako na odds zaidi kwenye soko na bonuses za kweli na Homepage yao ni rahisi sana kuelewa.

-Ni Muhimu Pia Kuchagua michezo ambayo unaelewa kwa sababu sio sokaa pekee yake kuna pia basketball,Rugby,Hockey na zingine tofauti.

-Mwisho,Piga Bet kwa makini na kwa hakika,Utashinda

Brenda:Hakika!Asante sana kwa muda wako.Tunakutakia kila la heri na mafanikio!Japheth:Asanteni Sana,Ninashukuru.

Facebook Comments

©2016 Kenyanbets.co.ke | All Rights Reserved

Log in with your credentials

Forgot your details?